Asia & K-Pop

Produce x 101 เผย 60 อันดับเด็กฝึกที่ได้อยู่ต่อ ด้านพีค เด็กฝึกไทยเข้ารอบเฉียดฉิว


60 อันดับเด็กฝึก ที่ผ่านเข้ารอบ

Produce x 101 Ep 5 เผย 60 อันดับเด็กฝึก ที่ผ่านเข้ารอบ และเด็กฝึกที่ถูกคัดออกจากรายการ ใน ep 5 ตอนล่าสุด ออกอากาศ วันที่ 31 พ.ค. ที่ผ่านมา

ซึ่งเด็กฝึกที่ได้อันดับ 1-60 คือผู้ผ่านเข้ารอบ และเด็กฝึกที่ได้อันดับ 61-99 จะต้องกลับบ้าน

โดยเด็กฝึก 60 อันดับแรกได้รับคะแนนผ่านการโหวตออนไลน์ ซึ่งเปิดให้โหวตจนถึงวันที่ 25 พ.ค. ที่ผ่านมา พร้อมคะแนนโหวตจากผู้ชมในสตูดิโอ สำหรับผู้ชนะในรอบกรุ๊ปแบทเทิล

ในรอบนี้ คิมโยฮัน ค่าย OUI Entertainment ได้อันดับ 1 ต่อด้วยอันดับ 2 ตกเป็นของ คิมมินกยู Jellyfish Entertainment) ส่วนอันดับ 3 ซองฮยองจุน จาก Starship Entertainment ด้าน พีค เด็กฝึกชาวไทย ก็สามารถผ่านเข้ารอบมาได้เช่นกันด้วยอันดับที่ 58

สำหรับรายชื่อเด็กฝึกอันดับที่ 1-60 ที่ผ่านเข้ารอบมีดังนี้

1. Kim Yo Han (OUI Entertainment)

2. Kim Min Kyu (Jellyfish Entertainment)

3. Song Hyeong Jun (Starship Entertainment)

4. Kim Woo Seok (TOP Media)

5. Lee Eun Sang (Brand New Music)

6. Nam Do Hyon (MBK Entertainment)

7. Son Dong Pyo (DSP Media)

8. Song Yu Vin (The Music Works)

9. Koo Jung Mo (Starship Entertainment)

10. Ham Won Jin (Starship Entertainment)

11. Cha Jun Ho (Woollim Entertainment)

12. Lee Jin Woo (Maroo Entertainment)

13. Lee Se Jin (iME Korea)

14. Park Sun Ho (sidusHQ)

15. Hwang Yun Seong (Woollim Entertainment)

16. Kim Kook Heon (The Music Works)

17. Keum Dong Hyun (C9 Entertainment)

18. Kim Si Hun (Brand New Music)

19. Choi Byung Chan (Plan A Entertainment)

20. Tony (HONGYI Entertainment)

21. Lee Han Gyul (MBK Entertainment)

22. Kang Min Hee (Starship Entertainment)

23. Kim Hyeon Bin (Source Music)

24. Choi Su Hwan (Individual Trainee)

25. Lee Jin Hyuk (TOP Media)

26. Kim Dong Bin (MLD Entertainment)

27. Lee Eugene (Individual Trainee)

28. Cho Seung Youn (Yuehua Entertainment)

29. Yuri (ESteem)

30. Han Seung Woo (Plan A Entertainment)

31. Yun Jung Hwan (Brand New Music)

32. Kim Dong Yun (Woollim Entertainment)

33. Han Gi Chan (Fantagio)

34. Wei Zi Yue (HONGYI Entertainment)

35. Kang Seok Hwa (Individual Trainee)

36. Lee Mi Dam (AAP.Y)

37. Hong Seong Jun (Brand New Music)

38. Joo Chang Uk (Woollim Entertainment)

39. Choi Jun Seong (Jellyfish Entertainment)

40. Kang Hyeon Su (AAP.Y)

41. Moon Hyun Bin (Starship Entertainment)

42. Kim Sung Hyun (Stone Music Entertainment)

43. Park Yun Sol (NEST Management)

44. Lee Won Jun (E Entertainment)

45. Baek Jin (Vine Entertainment)

46. Kwon Tae Eun (Aconic)

47. Kim Min Seo (Woollim Entertainment)

48. Lee Tae Seung (Maroo Entertainment)

49. Lee Hyeop (Individual Trainee)

50. Lee Woo Jin (Maroo Entertainment)

51. Moon Jun Ho (Woollim Entertainment)

52. Nam Dong Hyun (The South)

53. Gwon Hui Jun (Cre.ker Entertainment)

54. Wang Jyun Hao (YG Entertainment)

55. Woo Je Won (Around Us Entertainment)

56. Hidaka Mahiro (YG Entertainment)

57. Won Hyuk (E Entertainment)

58. Peak (Chandelier Music)

59. Kim Sung Yeon (Individiual Trainee)

60. Jeong Jae Hun (Around US Entertainment)

Click to comment

Leave a Reply

To Top
%d bloggers like this: