Asia & K-Pop

เช็คเลย 60 เด็กฝึกที่ผ่านการตัดตัวใน PRODUCE X 101 สัปดาห์ที่ 3

PRODUCE X 101

PRODUCE X 101 ที่เพิ่งออกอากาศตอนที่ 3 สดๆร้อนๆเมื่อช่วงหัวค่ำนี้

ล่าสุดเรามีผลการโหวต สำหรับสัปดาห์ที่ 3 ออกมา แล้ว โดยผู้ที่อยู่ติด 1 ใน 10 คือ กลุ่มคนที่จะได้เดบิวต์แน่นอน

ส่วน X คือสมาชิกคนที่ 11 เป็นการรวมคะแนนผลโหวตจากการจัดอันดับทั้ง 4 ครั้ง ซึ่งจะไม่นับซ้ำกับ 10 อันดับด้านบน

สำหรับการเปิดให้โหวตในรอบแรกของสัปดาห์ถัดไป จะเริ่มตั้งแต่วันที่ 18 พ.ค. -25 พ.ค. โดยผู้ที่โหวตมีสิทธิกดโหวตเด็กฝึก 11 คนต่อวัน

และตอนนี้มีคะแนนโหวตมาแล้ว 10,730,237 เสียงในช่วง 3 สัปดาห์แรก และนี่คือ 60 เด็กฝึก ที่ผ่านการตัดตัว ส่วนอันดับที่ 61-99 ถือว่าตกรอบ

ตรวจสอบรายชื่อของ 60เด็กฝึกที่ผ่านรอบแรกในวันนี้


60 DSP Media’s Lee Hwan

59 Around Us Entertainment’s Jeong Jaehun

58 MBK Entertainment’s Kim Yeongsang

57 E Entertainment’s Won Hyuk

56 Individual Trainee Kim Sungyeon

55 Around Us Entertainment’s Woo Jewon

54 Maroo Entertainment’s Lee Woojin

53 YG Entertainment’s Mahiro Hidaka

52 Individual Trainee Lee Hyeop

51 Chandelier Music’s Peak

50 Cre.ker Entertainment’s Kwon Heejun

49 NEST Entertainment’s Park Yoonsol

48 Woollim Entertainment’s Kim Minseo

47 Maroo Entertainment’s Lee Taesung

46 YG Entertainment’s Wang Jyun Hao

45 The South’s Nam Donghyun

44 Woollim Entertainment’s Moon Junho

43 E Entertainment’s Lee Wonjun

42 VINE Entertainment’s Baek Jin

41 Starship Entertainment’s Moon Hyunbin

40 Jellyfish Entertainment’s Choi Junseong

39 Stone Music Entertainment’s Kim Sunghyun

38 Yuehua Entertainment’s Cho Seungyoun

37 Woollim Entertainment’s Joo Changuk

36 AAP.Y’s Lee Midam

35 Individual Trainee Kang Seokhwa

34 Plan A Entertainment’s Han Seungwoo

33 BrandNew Music’s Hong Seongjun

32 TOP Media’s Lee Jinhyuk

31 HONGYI Entertainment’s Wei Zi Yue

30 C9 Entertainment’s Keum Donghyun

29 Source Music’s Kim Hyunbin

28 MBK Entertainment’s Lee Hangyul

27 ESteem’s Yuri

26 Woollim Entertainment’s Kim Dongyoon

25 Fantagio’s Han Gichan

24 Individual Trainee Choi Suhwan

23 BrandNew Music’s Yun Junghwan

22 Woollim Entertainment’s Hwang Yunseong

21 HONGYI Entertainment’s Tony

20 Plan A Entertainment’s Choi Byungchan

19 BrandNew Music’s Kim Sihun

18 Starship Entertainment’s Kang Minhee

17 MLD Entertainment’s Kim Dongbin

16 Individual Trainee Lee Eugene

15 Music Works’ Kim Kookheon

14 Maroo Entertainment’s Lee Jinwoo

13 iME Korea’s Lee Sejin

12 Starship Entertainment’s Ham Wonjin

11 Woollim Entertainment’s Cha Junho

10 sidusHQ’s Park Seonho

9 Starship Entertainment’s Koo Jungmo

8 Music Works’ Song Yuvin

7 DSP Media’s Son Dongpyo

6 TOP Media’s Kim Wooseok

5 MBK Entertainmenr’s Nam Dohyon

4 Starship Entertainment’s Song Hyeongjun

3 BrandNew Music’s Lee Eunsang

2 Jellyfish Entertainment’s Kim Mingyu

1 OUI Entertainment’s Kim Yohan

Click to comment

Leave a Reply

To Top
%d bloggers like this: